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TAARIFA KWA UMMA 

 
WITO WA KUSHIRIKI KATIKA TUZO ZA WSIS , PICHA BORA NA UWASILISHAJI WA MIRADI YA 

TEHAMA KWA MWAKA 2024 
 

Shirika la Mawasiliano Duniani (ITU) kwa kushirikiana na Mkutano wa Dunia wa Jumuiya ya Habari (WSIS) 
na waratibu wake, linawaalika wadau wote kuchangia katika uwasilishaji wa miradi ya Teknolojia ya Habari 
na Mawasiliano (TEHAMA) kwenye kanzidata ya WSIS ili.. kushiriki tuzo za WSIS 2024. Miradi hii inabidi 
iwe yenye kulenga kuhamasisha teknolojia bora za habari na mawasiliano kulingana na  mpango-kazi wa 
WSIS na Malengo ya Maendeleo Endelevu (SDGs). 
 
Maelezo zaidi kuhusu ukusanyaji wa taarifa za miradi na tuzo za WSIS yanapatikana kupitia: 
www.wsis.org/stocktaking  na www.wsis.org/prizes. 
 
Aidha, Shindano la Picha la WSIS, linalofanyika kila mwaka, limefunguliwa kwa washiriki wote. WSIS 
inawakaribisha washiriki kuwasilisha picha zinazoonesha jinsi TEHAMA inavyochangia katika kufanikisha 
Malengo ya Maendeleo Endelevu (SDGs). Washindi watatu wa Shindano hili la Picha watapokea zawadi 
wakati wa Mkutano wa Jukwaa la hadhi ya juu la WSIS+20.  
 
Kwa maelezo zaidi fuata: www.itu.int/net4/wsis/forum/2024/PhotoContest. 
 
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania inawahimiza wadau wote, zikiwemo taasisi za Serikali, sekta binafsi, 
taasisi za kimataifa na kikanda, asasi za kiraia na wanataaluma, kuwasilisha miradi au mipango 
inayoshajihisha nguvu ya TEHAMA katika kufikia Malengo ya Maendeleo Endelevu (SDGs). 
 
Hairuhusiwi taasisi moja kuwasilisha zaidi ya mradi mmoja kwa kila kipengele. Wadau wanahimizwa 
kusoma na kuzingatia kanuni za uwasilishaji wa mradi na vigezo vya ushiriki vinavyopatikana kwenye 
tovuti ya tuzo za WSIS. Wadau wote wa WSIS wanahimizwa kuwasilisha miradi ya TEHAMA ambayo 
wanaamini inakidhi vigezo vya kutambuliwa na kukuzwa, ikiwemo miradi iliyo na isiyo chini ya umiliki wao. 
 
Orodha ya miradi iliyochaguliwa itatangazwa tarehe 15 Februari 2024. Wadau wa WSIS watashiriki 
kuipigia kura tarehe 15 Machi 2024. 
 
Miradi Kumi na Nane (18) itakayoshinda itatangazwa pamoja na miradi mingine 72 katika sherehe ya tuzo 
za WSIS 2024 kwenye tukio la mkutano wa kilele wa  WSIS+20 utakaofanyika tarehe 28 Mei 2024. Miradi 
iliyoshinda itaoneshwa kwenye machapisho ya WSIS katika kipengele cha Mafanikio , aidha maelezo ya 
shughuli zote za mradi na shughuli zake yatachapishwa katika Ripoti ya Miradi ya WSIS 2024. 
 
Ukomo wa mawasilisho yote ni tarehe 31 Januari 2024. 
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